(¯`·.º-:¦:-†•BDU•†-:¦:-º.·´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`·.º-:¦:-†•BDU•†-:¦:-º.·´¯)

(`'•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´)«´¨`•..¤ H-H-H-H :¤..•´¨`»(¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸)

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

đơn giản là tớ thíc cậu

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
huycm200817
Member
Member
huycm200817

My Pet : đơn giản là tớ thíc cậu 3304194731834e3d961
: : : đơn giản là tớ thíc cậu Valentine33

đơn giản là tớ thíc cậu Empty
Bài gửiTiêu đề: đơn giản là tớ thíc cậu   đơn giản là tớ thíc cậu I_icon_minitimeSat Jul 07, 2012 12:23 pm

♥️ Tớ thích cậu ♥️ ... đơn giản thôi ... tớ thích cậu
Cậu biết không? Nếu một ngày nào đó tớ thix cậu, tớ sẽ không bao giờ nói cho cậu biết đâu. Vì tớ bit' sẽ chẳng bao giờ tớ có thể đến với cậu được và vì cậu đã có một người. Nếu một ngày tớ có một điều ước tớ ước rằng sẽ mang điều ước này đến cho cậu. Vì tớ bit' cậu rất muốn ước về cuộc tình của mình luôn luôn tốt đẹp không bao giờ có sự cách xa Nếu cậu là một ngôi sao trên bầu trời đêm lấp lánh ánh sáng, tớ sẽ ước rằng mình là một ngôi sao được gần cậu nhất. Vì cậu không biết đó thôi các vì sao luôn luôn cách xa nhau tớ ước vậy chỉ là tự an ủi mình mà thôi Nếu một ngày nào đó cậu vì người khác phải khóc, tớ sẽ đến bên cậu, ngồi xuống, ôm chầm và khoc' chung với cậu. Nhưng tớ bit' hông bao giờ có điều gì là bí mật cả, rồi một ngày nào đó cậu sẽ nhận ra, rằng tớ thix cậu và tớ thix nhìu lắm song tớ lại bit' điều đó sẽ mang lại sự khó xử với cậu, cậu sẽ buồn, cậu sẽ khoc' và tớ lại sẽ mãi là c0n ngốc lun mang đến nỗi bùn cho cậu. Tớ ko phải 1 người con gai' hoàn hảo, hay ko muốn nói là rất nhiều tính xấu. Cậu ko thích tớ, chẳng có gì bất ngờ. Có 1 người bạn thân như cậu, với tớ thế là quá đủ. Vẫn biết đây chỉ là tình cảm của tuổi mới lớn, chưa thật sự chính chắn nhưng ko vì vậy mà tớ từ bỏ ở đây. Tớ vẫn tin, với tình cảm ấy sẽ giúp tớ trưởng thành hơn, mạnh mẽ hơn và chúng mình là bạn cậu nhé. Đó là tất cả những suy nghĩ mà tớ muốn nói với cậu. Tớ viết lên những dòng này chẳng phải để tỏ tình, tớ chỉ muốn cho cậu biết những suy nghĩ của tớ mà thôi. Tớ thix cậu. Uh.Nhưng có lẽ, cứ để như thế này thì tốt hơn. Tớ và cậu vẫn là 2 người bạn thân. Điều gì đến sẽ đến….Đừng ngại nhìn mặt, hay nói chiện với tớ cậu nhé. Khoảng thời gian tớ viết ra những đìu này, có lẽ là khoảng thời gian tớ sống thật với lòng mình nhất. Vì vậy, đừng im lặng với tớ nữa nhé. Đơn giản vì chúng mình là bạn mà thôi Razz
[Staff-F]«NgỐ»
Administrator
Administrator
[Staff-F]«NgỐ»

My Pet : đơn giản là tớ thíc cậu Crabby10

Bài gửiTiêu đề: Re: đơn giản là tớ thíc cậu   đơn giản là tớ thíc cậu I_icon_minitimeSat Jul 21, 2012 8:00 am

perfect =D>
[Staff-F]«K.I.D»
Leader
Leader
[Staff-F]«K.I.D»

Bài gửiTiêu đề: Re: đơn giản là tớ thíc cậu   đơn giản là tớ thíc cậu I_icon_minitimeSat Jul 21, 2012 1:09 pm

Hay quá nhóc Huy ui... +1 cho e nè...
https://bdu-camau.forumvi.com
nhockmonkey.ken
T-Member
T-Member
nhockmonkey.ken

Bài gửiTiêu đề: Re: đơn giản là tớ thíc cậu   đơn giản là tớ thíc cậu I_icon_minitimeSat Jul 21, 2012 1:51 pm

\m/
he0ng0xl0xch0x_kute
E-Member
E-Member
he0ng0xl0xch0x_kute

My Pet : đơn giản là tớ thíc cậu Chuot2
: : : đơn giản là tớ thíc cậu Valentine33

Bài gửiTiêu đề: Re: đơn giản là tớ thíc cậu   đơn giản là tớ thíc cậu I_icon_minitimeSat Jul 21, 2012 4:29 pm

^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: đơn giản là tớ thíc cậu   đơn giản là tớ thíc cậu I_icon_minitime

đơn giản là tớ thíc cậu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thư Giản Nào
» don gian la to can
» Đơn giản vì đó là Nokia
» Chap 1: Thư giản nào anh em
» dung gian em nha anh