(¯`·.º-:¦:-†•BDU•†-:¦:-º.·´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`·.º-:¦:-†•BDU•†-:¦:-º.·´¯)

(`'•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´)«´¨`•..¤ H-H-H-H :¤..•´¨`»(¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸)

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ngày chờ _Tháng đợi_ Năm nhớ......

Go down 
Tác giảThông điệp
huycm200817
Member
Member
huycm200817

My Pet : Ngày chờ _Tháng đợi_ Năm nhớ...... 3304194731834e3d961
: : : Ngày chờ _Tháng đợi_ Năm nhớ...... Valentine33

Ngày chờ _Tháng đợi_ Năm nhớ...... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngày chờ _Tháng đợi_ Năm nhớ......   Ngày chờ _Tháng đợi_ Năm nhớ...... I_icon_minitimeFri Jul 20, 2012 8:50 pm

NGÀY EM ĐẾN ........MỘT TÌNH YÊU .

Từ sau khi em bước chân đến xứ người tới bi giờ không khi nào có cái cảm giác nhớ em .nhớ gia diết nhớ một các kinh khủng không thể diễn tả như lúc này đêm nay ngồi bên đống lửa cùng bạn bè ,ngồi nhìn tụi nó mà lòng anh cứ đau như thắt lại nhìn tụi nó hạnh phúc bên nhau mà anh thấy tủi .........Anh chỉ mong sao cho đc gập em thật mau dù chỉ là trong giây phút cũng đc . ....tuy em đã đi rùi Nhưng mà sao anh vẫn có cái cảm giác em đang ngồi kề anh , không muốn rời xa em lúc ngồi ở phi trường những dòng lệ rơi nhuộm ướt hết đôi bờ vai anh ..,chắc em buồn lắm hả nơi ấy xứ người không ai wen biết . Anh với em xa nhau cũng gần 2 năm rùi nhỉ khoảng time không phải là dài mà cũng không hẳn là ngắn .một khoảng time đủ để một người nguôi ngoai đi nỗi buồn , khoảng cách của 2 đứa xa hơn nửa vòng trái đất cơ hội gập nhau rất ít .dù chỉ là một giây anh vẫn không thể quên đc em , tuy thời gian ở bên nhau tính ra thì rất ngắn ngủi nhưng cũng đủ để chúng mình cảm nhận được tình yêu dành cho nhau phải không em.

Từ lúc bắt đầu để ý đến em đến lúc nói lời yêu em vào cái ngày 14/2... em ngồi một mình, anh đi học về nhưng không biết chọn món quà gì để tặng em vào cái ngày đó. Cuối cùng là 1 câu bông hồng và một thỏi kẹo socôla 2 đứa ăn chung , vị ngọt bùi đắng của nó làm cho anh mãi không thể wen đc khoảng time lúc mình yêu nhau gian nan vất vả thế nào . Lúc đầu anh chỉ ngại vì sợ em không thích, nhưng cuối cùng em cười rồi nhận lấy. Em còn đút 1 miếng vào miệng và ôm lấy anh. Cái cảm giác lúc ấy ôi sao thật là hạnh phúc. Từ hôm đó, tối nào anh cũng cùng em đi dạo, ăn kem, ăn bắp rang bơ...............

Rồi anh dần dần hiểu và biết thêm về gia đình em hơn, em thông minh và nhà em giàu có xinh đẹp ,còn anh thì ngược lại . Lúc đầu anh cảm thấy mình rất tự ti vì biết điều đó nhưng sau này anh càng thấy tự tin về bản thân mình hơn, như thế mới có thể giữ được em. Mỗi lần em xa anh dù chưa đầy 1 giờ đồng hồ nhưng sao mà anh nhớ em đến mức muốn em luôn ở trước mặt anh... anh không muốn em xa anh vì anh sợ rồi có 1 ngày nào đó em sẽ xa anh mãi mãi............

Một ngày em nói về nước............ rồi cái cảm giác đó hiện lên trong anh.vui thì ít mà cảm thấy rất lo lắng và sợem về lần này là lần cuôi anh không đc gập em nữa ....... và cuối cùng em nhắn tin nói lời chia tay. Anh thực sự rất sốc, nhưng sao anh gọi điện lại thì em lại không bắt máy mà chỉ nói là nhắn tin thôi. Anh không biết nói gì hơn nữa.
Thế rồi sau 2 năm em quay về , nơi mà 2 chúng mình đã yêu nhau. Mặc dù lúc này em và anh ngồi cách nhau chưa đầy 1m nhưng sao anh có cảm giác nó rất xa........... rất xa. Em tỏ ra lạnh nhạt với anh, nhắn tin rất ít với anh, những dòng tin nhắn cũng rất ngắn....... Em đã ít cười lại khi đứng trước anh, em luôn tìm đủ mọi lí do để từ chối và tránh gặp mặt anh.

Nhưng anh hiểu hết mọi chuyện em à. Người ta nói khi 2 người yêu nhau thì sẽ có rất nhiều cái thay đổi giống nhau, mọi tâm tư tình cảm hay là suy nghĩ của 1 trong 2 người thì người kia đều biết. Anh biết em nói chia tay là muốn tốt cho anh chứ không phải là vì lí do gì. Em mắc căn bệnh mà không ai muốn hết , nhưng sao em chỉ cứ nghĩ tốt cho anh vậy. Em vẫn có khả năng chữa bệnh thành công mà, em vẫn có thể bên anh mà. Anh biết là em rất yêu anh và anh cũng thế. Hiện giờ anh biết trong lòng em nghĩ gì, anh biết em luôn muốn anh ở bên em. Em rất thích anh hát vuốt tóc vẽ tranh ,ăn những đồ ăn anh nấu và ôm lấy em, nhưng chỉ vì cái suy nghĩ của chính em đã ngăn cản em lại. Em vẫn chưa hiểu hết về anh,sức khỏe anh cũng không đc tốt từ khi tai nạn tới giờ .Anh sợ... và anh cũng không muốn em biết vì sợ em lo lắng.

Anh biết... anh biết tất cả em à nên lần nào anh cũng nói anh yêu em, anh vẫn sẽ chờ em chữa bệnh quay về với anh cho dù em có nói thế nào đi chăng nữa vì mình vẫn còn yêu nhau. Thật trớ trêu thay... người ta chia tay vì không còn yêu nhau, nhưng em lại muốn chia tay vì mình quá yêu nhau...

Anh sẽ chờ em chờ để đến 1 ngày nào đó anh có thể đưa em từ phi trường về nhà về miền Trung với anh em nhé.............

Anh yêu em nhiều nhiều lắm lắm ................

XIN HỎI
NGHÈO CÓ PHẢI LÀ CÁI TỘI KHÔNG ....
CHUNG TÌNH CÓ PHẢI LÀ KHỜ KHÔNG...............
Đừng bao giờ rời khỏi người mình yêu để đến với người mình thích. Bởi vì 1 ngày nào đó, người bạn thích cũng sẽ bỏ rơi bạn để đến với người mà họ yêu. Tối nay người mà bạn yêu sẽ nhận ra họ yêu bạn biết bao giữa

Ngày chờ _Tháng đợi_ Năm nhớ......
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» troll giải trí ngày 3 tháng 8
» Vua tốc độ tháng 8".
» Mày thích đùa vs bảo vệ hả thằng chuối...:)
» Chiêm ngưỡng bộ ảnh tuyệt đẹp trên tạp chí tháng 7
» thơ vui tâng bốc đàn ông