(¯`·.º-:¦:-†•BDU•†-:¦:-º.·´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`·.º-:¦:-†•BDU•†-:¦:-º.·´¯)

(`'•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´)«´¨`•..¤ H-H-H-H :¤..•´¨`»(¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸)

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

những tâm sự của con

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
huycm200817
Member
Member
huycm200817

My Pet : những tâm sự của con 3304194731834e3d961
: : : những tâm sự của con Valentine33

những tâm sự của con Empty
Bài gửiTiêu đề: những tâm sự của con   những tâm sự của con I_icon_minitimeMon Jul 23, 2012 6:37 pm

hững ngày tháng trôi qua có biết bao nhiêu thứ muốn nói ra cho thanh thản nhưng vì cuộc sống mà con phải lao đầu vào phụ dúp mẹ nhưng mẹ ko hểu rằng con đang nghĩ gì.
nhiều lúc muốn nói cho mẹ biết nhưng mẹ có bao giờ nghe con nói đâu, nỗi uất ức cứ dồn nén từ ngày này qua ngày khác hằng đêm mẹ có biết con đang khóc đâu. con luôn trăng trở suy nghĩ về mọi thứ và mỗi khi con nói cho mẹ biết ý nghĩ của con, con đều nhận dc những cuộc lôi đình. mẹ à có phải con ngu lắm ko con đã từng này tuổi rồi sao mẹ ko cho con tự quyết định con đường của con vậy sao lúc nào mẹ cũng ép con vào con đường ko có tương lai thế, mẹ lúc nào cũng nói là con phá quá nhưng xin lỗi mẹ con phá mà con chưa bao giờ đụng đến cái gì cả,mẹ muốn con học nhưng mẹ ko hiểu cho con cái gì hết. con biết là con ko thiếu thốn cái gì hết con chỉ thiếu mỗi 1 niềm tin và 1 tình cảm gia đình thực sự. con ở nhà mà con ko nhận dc 1 chút nào gọi là tình cảm gia đình cả nhiều lúc tủi thân con cứ nghĩ con như là đứa con rơi của ba mẹ vậy.
một người cha nghiện ngập ngày nào cũng sướt mướt. 1 người mẹ lúc nào cũng bi quan chăm lo mọi thứ cho gia đình,1 người anh suốt ngày ốm yếu. còn mình con con muốn giúp đỡ mẹ tất cả con ko muốn cuộc đời mẹ khổ nhiều rồi mà giờ đây có miếng ăn miếng mặc rồi để mẹ khổ nữa, nhưng sao mẹ ko để con tự lo đi lúc nào mẹ cũng kèm cặp con.
mẹ muốn con lập gia đình sớm nhưng mẹ lại đuổi khéo nhửng người con yêu.
mẹ muốn con tự lo cho cuộc sống nhưng mẹ lại ngăn con những ý định con muốn làm.
nhưng con vẫn nghe lời mẹ con ko hề trách mẹ nhưng mà mẹ ơi cái thứ con cần nhất là tình cảm ba mẹ chứ ko phải là con cần cái gì khác. con chỉ xin ba mẹ là hãy để con được tự do ước mơ cũa con nó cao vời lắm con muốn như loài chim bay cao thật cao chứ con ko muốn theo những vết bước chân tròn trên cát.
đường đời có nhiều chông gai con luôn suy nghĩ điều đó như những ngày xưa mẹ hay kễ chuyện cho con nghe nhưng con muốn thử sức mình con muốn thử bước đường đời khi ko có mẹ bên cạnh mẹ lo cho con con luôn luôn khắc gi trong tâm mình rằng trên đời này mẹ là tất cả nhưng con vẫn muốn bước 1 bước đi hồn nhiên của một người trưởng thành
mẹ cứ sợ con vấp ngã nhưng mẹ à ko có vấp ngã thì làm sao có thành công mẹ lo cho con đến bây giờ nhưng mẹ có ỡ cùng con mãi mãi ko ? trên đời này nó có quy luật chung của nó mẹ à mọi thứ sinh ra và lớn lên nó đều có giời hạn của nó ko có gì có thể nói là vĩnh cữu đâu mẹ à. cuộc sống cũng thế nhưng con muốn và muốn mẹ hiểu cho con ko
con rất thương gia đình mình và con luôn hãnh diện vì mẹ luôn là người hoàn hảo nhất trong lòng con. mẹ hãy yên lòng khi để con thực hiện ước mơ của con nhé con sẽ ko bao giờ quên lời mẹ dù có chông gai đến đâu thì gia đình mình vẫn là tất cả tuy ko hạnh phúc cho lắm nhưng con nghĩ con vẫn hơn nhiều người vì con còn có ba có mẹ có anh.
dù có đi xa đến đâu đi nữa thì gia đình mình vẫn luôn bên cạnh con.
phút suy nghĩ trong con vẫn còn vỏn vẹn những giọt nước mắt mong là mẹ hãy chấp nhận cho con.
1 buỗi sáng như bao sáng khác hôm nay con viết lên đây những dòng tâm sự của mình con biết là mẹ sẽ ko bao giờ biết dc mong là ước mơ của con sẽ thành hiện thực.
[Staff-F]«K.I.D»
Leader
Leader
[Staff-F]«K.I.D»

Bài gửiTiêu đề: Re: những tâm sự của con   những tâm sự của con I_icon_minitimeTue Jul 24, 2012 11:59 am

Hay đấy... nhưng lần sau viết cẩn thận lại nhen ku.. tìm văn ngắn viết cho mọi người dể đọc... viết dài thì cũng nên thiết kế sao cho người ta nhìn mà ko bị mỏi mắt ấy ku ạ... +1 nè
https://bdu-camau.forumvi.com
huycm200817
Member
Member
huycm200817

My Pet : những tâm sự của con 3304194731834e3d961
: : : những tâm sự của con Valentine33

Bài gửiTiêu đề: Re: những tâm sự của con   những tâm sự của con I_icon_minitimeWed Jul 25, 2012 1:02 pm

ukm hjhj Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: những tâm sự của con   những tâm sự của con I_icon_minitime

những tâm sự của con
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» những lời tâm sự
» Khám Phá Những Bí Mật Nhỏ Của 12 Pé Sao...!!
» Những Bài Văn Hay Của Học Sinh.....
» Đọc... Nhưng Phải Hiểu Nhé...
» Đây là những câu nói về tình yêu khi chia tay