(¯`·.º-:¦:-†•BDU•†-:¦:-º.·´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`·.º-:¦:-†•BDU•†-:¦:-º.·´¯)

(`'•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´)«´¨`•..¤ H-H-H-H :¤..•´¨`»(¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸)

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

..... IU A HÔM NAY ÍT HƠN HÔM QUA........

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ekkon2703
T-Member
T-Member
ekkon2703

..... IU A HÔM NAY ÍT HƠN HÔM QUA........ Empty
Bài gửiTiêu đề: ..... IU A HÔM NAY ÍT HƠN HÔM QUA........                                       ..... IU A HÔM NAY ÍT HƠN HÔM QUA........ I_icon_minitimeWed Aug 08, 2012 7:39 pm

....... yêu a hôm nay ít hơn hôm qua.......

“Em không quan tâm đến cuộc sống của anh nhiều như trước nữa. Nghĩa là vẫn dõi theo và ủng hộ bước chân anh đi, nhưng một cách thầm lặng thôi anh ạ.

Em không quan tâm đến sức khỏe của anh bằng cách lo lắng việc anh rượu bia hay nhậu nhẹt với bạn bè, việc anh hút một ngày bao nhiêu điếu thuốc,… Bởi lẽ em cũng đã làm bạn với những thứ đó kể từ khi anh xa em rồi.

Em không nhớ đến anh không có nghĩa là em sẽ quên anh đâu. Lúc em nói rằng em sẽ học cách quên anh là em nói đùa đấy. Em chẳng muốn quên anh, chỉ là sẽ yêu anh ít hơn thôi. Nghĩa là mỗi ngày trôi qua, hôm nay- của hiện tại- em sẽ yêu anh ít hơn hôm qua- của quá khứ- một chút.

Thế nhé, hãy cứ yên tâm và tin yêu vào tình yêu thì hiện tại của anh đi nhé! Còn em, em chấp nhận buông tay … và … làm tình yêu của … thì quá khứ…”

"Từ bây giờ, em sẽ yêu anh hôm nay ít hơn hôm qua. Mỗi ngày một chút cho đến khi tình cảm hết hẳn. Em tin là em làm được”.
chaconne_rosemery
Trial Moderators
Trial Moderators
chaconne_rosemery

My Pet :                                     ..... IU A HÔM NAY ÍT HƠN HÔM QUA........ Dolphi10

..... IU A HÔM NAY ÍT HƠN HÔM QUA........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..... IU A HÔM NAY ÍT HƠN HÔM QUA........                                       ..... IU A HÔM NAY ÍT HƠN HÔM QUA........ I_icon_minitimeThu Aug 09, 2012 9:17 pm

cảm động thật...tks nè Smile

..... IU A HÔM NAY ÍT HƠN HÔM QUA........
Trang 1 trong tổng số 1 trang