(¯`·.º-:¦:-†•BDU•†-:¦:-º.·´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`·.º-:¦:-†•BDU•†-:¦:-º.·´¯)

(`'•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´)«´¨`•..¤ H-H-H-H :¤..•´¨`»(¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸)

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đừng giận em anh nhé.......

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
[Staff-F]«NgỐ»
Administrator
Administrator
[Staff-F]«NgỐ»

My Pet : Đừng giận em anh nhé....... Crabby10

Đừng giận em anh nhé....... Empty
Bài gửiTiêu đề: Đừng giận em anh nhé.......   Đừng giận em anh nhé....... I_icon_minitimeThu Sep 06, 2012 8:20 am

Làm sao e có thể wên ... Cái cảm giác yêu đó..cái cảm giác mà những ngày qa a đã dành cho e !
A và cũng chính là a - Đã đem lại cho e tất cả : Hạnh phúc , nụ cười và cả c.s tươi đẹp này nữa .
Nhưng e sợ ... có một ngày nào đó ... sẽ có một ai đó tới và mang anh đi xa mãi mãi ...!
Phải làm sao đây ... để a sẽ ở mãi bên e....!
Làm ơn có 'vị thần t.y' nào đó nhìn thấy t.y của e vs a Để giúp e ... có được a mãi mãi ... ! Chỉ như thế là e đã thấy mìk hạnh phúc nhất thế giới này rồi ...!

Đừng giận em nha anh

Có nhiều lúc rảnh rổi hay những đêm ko ngủ, mìk e suy nghĩ về a rồi đặt cho mìk câu hỏi mà có vẽ như nó thật ngớ ngẩn : Không biết người e yêu có yêu e không ???
Nếu như câu trả lời từ a là " Có " ... Thì chắc hẳn không ai trên thế giới này có được hạnh phúc cao cả như cả hai ta a nhỉ !
Còn nếu như câu trả lời đó là " Không " ... Thì không có ai trên thế giới này có nỗi bất hạnh như e đâu !
Nếu như a đọc xong entry tâm trạng này thì hãy hiểu cho e a nhé !
Làm sao a có thể biết được là : " Tình yêu trong e dành cho a nhìu và cao cả biết mấy ! "
Và dù rằng ko có j`k để chắc chắn cho những lời a nói ! Những việc mà a đã dành cho e trog những ngày wua nhưng ko hiểu vì sao e vẫn luôn tin và iu a thật nhìu..!!
Nếu một ngày nào đó e không gặp đc a hay gặp nhưng nhìn như người xa lạ ... Thì có lẽ em sẽ ... " Chết " mất ...!
Bởi vì bây h` e chợt nhận ra rằng a đã trở thành 1 nửa c.s of e. Vs e a vô cùng quan trọg. Sẽ khó có 1 ai có thể thay đổi đc vị trí ấy of a trong e...!!
Entry này là tất cả những gì mà e muốn nói vs a...!
Hãy hiểu tất cả những gì mà em muốn nói ...!
Đừng bao h` giận nhau a nhé..!
E chỉ sợ sẽ mãi mất a..!
Cho du` a có koj e như 1 đứa ngốk.. thì e vẫn mãi nói rằng: 'e iu a...'

[Staff-F]«K.I.D»
Leader
Leader
[Staff-F]«K.I.D»

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng giận em anh nhé.......   Đừng giận em anh nhé....... I_icon_minitimeThu Sep 06, 2012 11:47 am

iu aL hả Ngố...? hjhj
https://bdu-camau.forumvi.com
[Staff-F]«NgỐ»
Administrator
Administrator
[Staff-F]«NgỐ»

My Pet : Đừng giận em anh nhé....... Crabby10

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng giận em anh nhé.......   Đừng giận em anh nhé....... I_icon_minitimeFri Sep 07, 2012 9:43 am

khi khô moc' xì....
ekkon2703
T-Member
T-Member
ekkon2703

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng giận em anh nhé.......   Đừng giận em anh nhé....... I_icon_minitimeSat Sep 08, 2012 8:42 am

m khum..... Like a Star @ heaven
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng giận em anh nhé.......   Đừng giận em anh nhé....... I_icon_minitime

Đừng giận em anh nhé.......
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» don gian la to can
» Thư Giản Nào
» Đơn giản vì đó là Nokia
» đơn giản là tớ thíc cậu
» Chap 1: Thư giản nào anh em