(¯`·.º-:¦:-†•BDU•†-:¦:-º.·´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`·.º-:¦:-†•BDU•†-:¦:-º.·´¯)

(`'•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´)«´¨`•..¤ H-H-H-H :¤..•´¨`»(¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸)

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thay thế - Yêu và Hận

Go down 
Tác giảThông điệp
p3sock_p3lokchok
Trial Moderators
Trial Moderators
p3sock_p3lokchok

My Pet : Thay thế - Yêu và Hận Chuot2

Thay thế - Yêu và Hận Empty
Bài gửiTiêu đề: Thay thế - Yêu và Hận   Thay thế - Yêu và Hận I_icon_minitimeSun Nov 11, 2012 8:58 am

Mới đây mà cũng mấy tháng rồi hả a!!!! Em không biết .....thật sự em không biết hay là do em giả vờ lừa dối chính em ? Lúc nào cũng cười và nói quên anh được rồi nhưng sự thật thì không phải vậy , không phải anh à ! Làm sao có thể nhanh vậy , không có vết sẹo nào mau lành như thế................sẽ lành.... nhưng đã nói sẹo thì sao không để dấu phải không anh ? Anh nè ! Em có một bí mật rất lớn em mà em chưa từng nói với ai là " Em gải vờ rất giỏi - đóng kịch rất hay " Ban ngày em có thể cười cả ngày , nói chuyện cả buổi , vui vẻ mỗi giờ ....Nhưng khi đêm về thì em lại đóng một vở kịch tình cảm , em khóc rất hay nha, rất nhiều nữa và em không hiểu sao em lại có khiếu như vậy nhưng cái quan trọng nhất chính là " động lực " để em có thể làm như vậy chính là anh và chỉ có anh.

Anh nè, em cứ ngỡ là chỉ mình em gặp phải cái cảnh nghiệt ngã trong tình yêu , nhưng bên cạnh em lại có rất nhiều người giống như vậy , câu chiện của họ cũng như vậy và nhân vật nam chính cũng na ná như anh , chắc anh không vui đâu he vì cách anh đối xử với bạn gái mình không là duy nhất nữa mà đó lại model hiện nay đấy anh à ! Em không ngờ anh cũng chạy theo thời trang nhanh như vậy ........Anh cho em hỏi một câu nhá : Em là người thứ mấy trong cuộc chơi này vậy anh ...Em mong em là người cuối cùng vì em không muốn nhiều người như em nữa , đau lắm anh ơi , xót xa lắm . Thật ! Vui thật , hạnh phúc thật, yêu anh thật , nhớ anh thật . Nhưng cái cay , cái đắng , cái đau , và tiếng khóc khi mỗi đêm cũng đã lớn hơn cái " Thật " anh trao cho em rồi . Em không biết là em cũng từng hạnh phúc như vậy , anh tài giỏi thật làm em vui cười đến không biết ngày đêm..." Anh yêu em thật rồi ........khi xa em anh mới biết là anh yêu em thật , đừng rời xa anh nha .anh nhớ em nhiều lắm ....anh yêu em mãi mãi...Em biết không ? Em là tất cả đối với anh...Em sinh ra là để cho anh che chở, yêu thương, chăm sóc ......" Những câu nói rất hay, rất quen thuộc , nghe lại rất vui tai..không ngờ ngày đó em cũng được một người con trai nói những câu như vậy, nhưng em mãi mãi không bao giờ được biết đó là lời thật lòng hay giả dối và hiện tại em không cần biết nữa rồi....Em biết anh đến với em chỉ vì một phút bồng bột , vì giận người anh yêu nên anh tìm đến em để thõa mãn nỗi buồn của anh....và em chỉ là trò đùa của anh ... đùa xong rồi anh ra đi không ngoảnh lại..... Có nhứng lúc em không thể nào chấp nhận được mới hôm qua hai đứa bên nhau , yêu nhau vậy mà hôm nay anh lại là của người ta... Mới đây là của minhd nhưng giờ lại là của người ta nếu là anh, anh có chấp nhận được không ? Và em đã học được một điều ' cái gì của mình là của mình , không là của mình có giành thì mình là người thiệt thòi mà thôi "

Anh ! Em rất muốn nghe điện thoiaj của anh , muốn trả lời tin nhắn của anh, muốn nói chuyện với anh, muốn gặp anh rất nhiều nhưng em không thể anh à.......vì em đau lắm ....khi em không trả lời tin nhắn của anh , anh đừng vội giận đừng buồn vì anh buồn một em buồn gấp trăm gấp ngàn lần đó anh......và những lúc như vậy không hiểu sao nước mắt em rơi , rơi vô cớ như vậy........và lúc đó em mới biết em yêu anh đến nhường nào, em yêu anh rất nhiều và em cũng nhớ anh rất nhiều.......Anh trở về với người đó rồi , anh vui rồi , anh hạnh phúc rồi chắc hai người hả hê lắm vì đã làm tôi đau như thế ! Vâng hai người thành công rồi đó thật sự tôi đau lắm và tôi cũng đang khóc .

Và anh nè sao này có vô tình gặp em thì em xin anh , vô vàn xin anh hãy đi ngang em như chưa từng quen như người xa lạ nha vì nếu anh cười , anh nói chuyện với em thì em sẽ không biết phải làm sao nứa anh à..........Thật sự em không biết anh vô tư như con nít hay là anh giả tạo..anh nói chuyện với em, tỏ ra quan tâm em , thân mật với em.........Anh ác lắm lỡ em tin điều đó là sự thật rồi sao hả anh ? Và may mắn là em đã không tin nó và em hứa với lòng là từ nay sẽ không nói chuyện nhiều với anh nữa thà em làm anh khó chịu chứ em sẽ không làm lòng mình lung lay vì những tin nhắn quan tâm của anh.......

- Anh hãy nhớ rằng con gái rất ích khỉ nếu đã chia tay thì đừng mong làm bạn....vì điều đó là thứ xa xỉ mà cô ấy chỉ là người bình dân.

- Anh hãy nhớ rằng người con gái mà anh đã làm tổn thương thật ra cô ấy rất mạnh mẽ , yêu anh được cô ấy sẽ bỏ được , khóc rồi có thể cười được , vấp ngã rồi có thể đứng lên được và điều đặc biệt là cô ấy nói được sẽ nhất định làm được.......

- Anh hãy nhớ rằng người mà hôm nay anh bỏ rơi ...người mà anh làm tổn thương thì mai này họ là người mà anh cần nhất , nhớ nhất .....và xin lỗi nhiều nhất......

Và nếu có vô tình đọc được blog này ( kể cả anh ).........hay người con trai nào đó thì hãy nhớ đến người mà bạn đã làm tổn thương hãy nhớ rằng cô ấy yêu bạn nhiều lắm đó , tuy bề ngoài cô ấy lạnh nhạt nói chuyện làm bạn buồn nhưng đó chỉ là vỏ bọc thôi bạn à.....Cô ấy là người xứng đáng được yêu thương chứ không phải để bạn làm tổn thương đâu . Nếu bạn hỏi tôi bạn nên chọn ai trong hai người thì tôi sẽ trả lời bạn nên chọn người thú hai vì nếu bạn chọn người thứ nhất thì bạn đã không đắn đo và hỏi tôi như vậy ...........tôi tin bạn sẽ là người con trai hạnh phúc nếu như bạn yêu và chọn cô ấy - người mà bạn cho là người thay thế....................
p3sock_p3lokchok
Trial Moderators
Trial Moderators
p3sock_p3lokchok

My Pet : Thay thế - Yêu và Hận Chuot2

Thay thế - Yêu và Hận Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thay thế - Yêu và Hận   Thay thế - Yêu và Hận I_icon_minitimeSun Nov 11, 2012 9:00 am

lâu quá hem lên 4r .hôm ni lên up bài cho 4r nà ....m.n ủng hộ nhá.......... Wink

Thay thế - Yêu và Hận
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bạn thấy gì?
» gan dạ bật thầy
» Bạn thấy gì trong bức tranh này ???
» Bạn thấy gì trong từng bức anh?
» Tình Anh Không Đổi Thay - Du Thiên